HOLD
₹3,517
₹3,369.1
₹3,700
5.20%
ICICI સિક્યોરિટીઝના 11 ઓક્ટોબર, 2026ના પરિણામ અપડેટે DMARTનું સંચાલન કરતી એવન્યુ સુપરમાર્ટ્સ પર HOLD રેટિંગ યથાવત રાખ્યું છે, જ્યારે DCF-આધારિત લક્ષ્ય ભાવ Rs 4,200થી ઘટાડીને Rs 3,700 કર્યો છે.
બ્રોકર જોખમ-વળતરને સંતુલિત માને છે. આવક વૃદ્ધિ અને સ્ટોર વધારા સુધર્યા છે, પરંતુ ગ્રોસ માર્જિન પર દબાણ, વેતન ફુગાવો, ઊંચા ફાઇનાન્સ ખર્ચ, નબળા કાર્યક્ષમતા માપદંડો અને ક્વિક-કોમર્સ તરફથી સ્પર્ધા વર્તમાન મૂલ્યાંકન પર નજીકના ગાળાની વધારાની સંભાવનાને મર્યાદિત કરે છે.
Q2FY27માં સ્ટેન્ડઅલોન આવક વાર્ષિક ધોરણે 18.4 ટકા વધીને અંદાજે Rs 19,200 કરોડ થઈ, જે Q1FY27માં આશરે 15 ટકાની વૃદ્ધિથી સુધારો દર્શાવે છે. લાઇક-ફોર-લાઇક વૃદ્ધિ Q2FY26ના 6.8 ટકા અને Q1FY27ના 5.5 ટકાથી સુધરીને 9.5 ટકા થઈ.
વેચાણ ઉત્પાદકતા વાર્ષિક ધોરણે 0.6 ટકા વધીને Rs 8,741 પ્રતિ ચોરસ ફૂટ થઈ, જે દર્શાવે છે કે વૃદ્ધિને વધુ સારી ઓપરેશનલ કાર્યક્ષમતા અને રિટેલ વિસ્તાર વધારા બંનેનો ટેકો મળ્યો હતો. ICICI સિક્યોરિટીઝ નોંધે છે કે EDLC-EDLP મોડલ મુખ્ય શક્તિ તરીકે યથાવત છે, જે મૂલ્ય-આધારિત ફૂટફોલ અને સ્ટેપલ્સમાં DMARTની સ્થિતિને ટેકો આપે છે.
| માપદંડ | Q2FY27 | વાર્ષિક / ક્રમિક ફેરફાર |
|---|---|---|
| આવક | આશરે Rs 19,200 કરોડ | વાર્ષિક ધોરણે 18.4% વધારો |
| લાઇક-ફોર-લાઇક વૃદ્ધિ | 9.5% | Q2FY26માં 6.8%; Q1FY27માં 5.5% |
| વેચાણ ઉત્પાદકતા | Rs 8,741 પ્રતિ ચોરસ ફૂટ | વાર્ષિક ધોરણે 0.6% વધારો |
| EBITDA માર્જિન | 7.3% | વાર્ષિક ધોરણે 28 bps અને ક્રમિક ધોરણે 102 bps ઘટાડો |
| ગ્રોસ માર્જિન | 14.1% | વાર્ષિક ધોરણે 10 bps ઘટાડો |
| PBT | Rs 1,080 કરોડ | વાર્ષિક ધોરણે 7.7% વધારો |
| નોંધાયેલ PAT | આશરે Rs 800 કરોડ | વાર્ષિક ધોરણે 7.6% વધારો |
નફાની વૃદ્ધિ વેચાણ વૃદ્ધિ કરતાં પાછળ રહી. EBITDA માર્જિન વ્યાપકપણે ICICI સિક્યોરિટીઝની અપેક્ષા મુજબ રહ્યો. ગ્રોસ માર્જિન ઘટીને 14.1 ટકા થયો, જ્યારે સ્ટાફ ખર્ચ વાર્ષિક ધોરણે આશરે 20 ટકા વધીને વેચાણના 2.1 ટકા થયો. અન્ય ઓપરેટિંગ ખર્ચ આશરે 23 ટકા વધીને વેચાણના 4.8 ટકા થયો. મેનેજમેન્ટે ઊંચા ખર્ચ માટે પ્રવેશ-સ્તરના વેતન ફુગાવાને જવાબદાર ગણાવ્યો.
તાજેતરના દેવું ઇશ્યૂ બાદ ફાઇનાન્સ ખર્ચ વાર્ષિક ધોરણે 87 ટકા વધીને Rs 59.6 કરોડ થયો. પરિણામે, Q2FY27 PBT વાર્ષિક ધોરણે 7.7 ટકા વધીને Rs 1,080 કરોડ થયો અને નોંધાયેલ PAT 7.6 ટકા વધીને આશરે Rs 800 કરોડ થયો.
H1FY27માં ઉત્પાદન મિશ્રણ વ્યાપકપણે સ્થિર રહ્યું. જનરલ મર્ચેન્ડાઇઝ અને એપેરલનો વેચાણમાં આશરે 23.6 ટકાનો ફાળો રહ્યો, જે H1FY26માં 23.3 ટકા હતો. ફૂડનો ફાળો 57.0 ટકાની સરખામણીએ 56.9 ટકા રહ્યો, જ્યારે નોન-ફૂડનો ફાળો 19.7 ટકાની સરખામણીએ 19.5 ટકા રહ્યો.
| શ્રેણી | H1FY27 | H1FY26 |
|---|---|---|
| જનરલ મર્ચેન્ડાઇઝ અને એપેરલ | 23.6% | 23.3% |
| ફૂડ | 56.9% | 57.0% |
| નોન-ફૂડ | 19.5% | 19.7% |
ICICI સિક્યોરિટીઝ ક્વિક-કોમર્સ ખેલાડીઓ અને એમેઝોનની વધતી આક્રમકતાથી ફૂટફોલ અને આયોજિત ખરીદીઓ માટે વધેલી સ્પર્ધાને જોખમ તરીકે જુએ છે. મેટ્રો અને ટિયર-1 શહેરોમાં ડાર્ક-સ્ટોર નેટવર્ક્સ ગાઢ બનતાં અને ડિલિવરી ઓફરિંગ્સ કરિયાણા કરતાં આગળ વિસ્તરતાં આ જોખમો ખાસ કરીને પ્રાસંગિક બને છે.
સ્ટોર વિસ્તરણ સ્વસ્થ રહ્યું. Q1FY27માં ત્રણની સરખામણીએ DMARTએ Q2FY27માં 15 સ્ટોર ઉમેર્યા, જેના કારણે H1FY27માં ઉમેરાઓ 18 થયા અને નેટવર્ક વધીને 518 સ્ટોર્સ થયું, જેમાં પુનઃનિર્માણ હેઠળનો એક નવી મુંબઈ સ્ટોર સામેલ છે.
કુલ રિટેલ બિઝનેસ વિસ્તાર 21.4 મિલિયન ચોરસ ફૂટ પર પહોંચ્યો, જે Q2FY26માં 17.9 મિલિયન ચોરસ ફૂટ હતો.
DMART રેડી ભૌગોલિક વિસ્તરણને બદલે તેના હાલના 11 મુખ્ય બજારોમાં ઓપરેટિંગ કાર્યક્ષમતા અને ગ્રાહક અનુભવને પ્રાથમિકતા આપી રહ્યું છે. બ્રોકર માને છે કે આ ધ્યાન ઓનલાઇન વ્યવસાય માટે નજીકના ગાળાના માર્જિન વિસ્તરણ અને ઓપરેશનલ વધારાની સંભાવનાને મર્યાદિત કરે છે.
કાર્યક્ષમતામાં નરમાઈ હોવા છતાં બેલેન્સ-શીટ લવચીકતા મજબૂત રહી. H1FY26માં Rs 1,480 કરોડ અને FY26માં Rs 2,270 કરોડથી વધીને H1FY27માં દેવું આશરે Rs 4,100 કરોડ થયું, જેનાથી દેવું-થી-ઇક્વિટી 0.15 ગણું થયું.
| માપદંડ | H1FY27 | સરખામણી |
|---|---|---|
| દેવું | આશરે Rs 4,100 કરોડ | H1FY26માં Rs 1,480 કરોડ; FY26માં Rs 2,270 કરોડ |
| દેવું-થી-ઇક્વિટી | 0.15 ગણું | — |
| ઇન્વેન્ટરી દિવસો | 36 | અગાઉ 34 |
| ઇન્વેન્ટરી ટર્નઓવર | 5.9 ગણું | અગાઉ 6.3 ગણું |
| RoCE | 8.1% | અગાઉ 8.8% |
| RoE | 6.6% | અગાઉ 6.8% |
| ઓપરેટિંગ કેશ ફ્લો | આશરે Rs 2,300 કરોડ | એક વર્ષ અગાઉ આશરે Rs 2,000 કરોડ |
ICICI સિક્યોરિટીઝ માને છે કે વધારાનું દેવું રિટેલ વિસ્તરણ અને સપ્લાય-ચેઇન ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર માટે લવચીકતા પ્રદાન કરે છે.
ICICI સિક્યોરિટીઝ તેના FY27E અને FY28E અંદાજોને વ્યાપકપણે યથાવત રાખે છે. તે FY26-FY28 માટે અનુક્રમે આવક, EBITDA અને PATના 17 ટકા, 18 ટકા અને 19 ટકાના CAGRની આગાહી કરે છે.
| નાણાકીય વર્ષ | આવક | EBITDA | PAT |
|---|---|---|---|
| FY27E | Rs 78,139 કરોડ | Rs 6,135 કરોડ | Rs 3,774 કરોડ |
| FY28E | Rs 91,142 કરોડ | Rs 7,281 કરોડ | Rs 4,556 કરોડ |
Rs 3,700ના લક્ષ્ય ભાવે, DMART અંદાજિત સપ્ટેમ્બર 2028E EPSના 48 ગણા ભાવ-થી-કમાણી ગુણાંક પર ટ્રેડ થશે.
અસ્વીકરણ: આ ઉપર ઓળખવામાં આવેલા બ્રોકર/રિસર્ચ હાઉસ દ્વારા પ્રકાશિત સંશોધન રિપોર્ટનો સારાંશ છે. મંતવ્યો, ભલામણો, લક્ષ્ય કિંમતો અને અંદાજો સંબંધિત બ્રોકરના છે અને DSIJની રોકાણ સલાહનું પ્રતિનિધિત્વ કરતા નથી. સારાંશમાં AIની સહાય લેવામાં આવી હોઈ શકે છે, તેથી સંપૂર્ણ વિગતો, ખુલાસાઓ અને જોખમો માટે મૂળ રિપોર્ટનો સંદર્ભ લો.
બધા હકો અનામત 2026 ડીએસઆઈજે વેલ્થ એડવાઇઝરી પ્રાઇવેટ લિમિટેડ (અગાઉ ડીએસઆઈજે પ્રાઇવેટ લિમિટેડ તરીકે ઓળખાતી) દ્વારા