Buy
₹2,972
₹2,919
₹3,440
15.75%
மோதிலால் ஓஸ்வால் ஃபைனான்ஷியல் சர்வீசஸ், மே 20, 2026 முடிவுகள் புதுப்பிப்பில் கிராசிம் இண்டஸ்ட்ரீஸுக்கான தனது வாங்கும் மதிப்பீட்டையும், பகுதிகளின் மொத்த மதிப்பீட்டு அடிப்படையிலான Rs 3,440 இலக்கு விலையையும் தக்கவைத்தது. பெயிண்ட்ஸ் மற்றும் B2B இ-காமர்ஸில் செயலாக்கம், விஸ்கோஸ் ஸ்டேபிள் ஃபைபர் (VSF) மார்ஜின் விரிவாக்கம் மற்றும் கெமிக்கல்ஸ் துறையில் அளவு வளர்ச்சி ஆகியவற்றின் ஆதரவுடன், கிராசிமை பல-இயந்திர வளர்ச்சிக் கதையாக தரகர் நிறுவனம் பார்க்கிறது.
கிராசிமின் தனித்த 4QFY26 செயல்பாட்டு செயல்திறன் முக்கிய பிரிவுகளில் மோதிலால் ஓஸ்வாலின் எதிர்பார்ப்புகளை மீறியது. வருவாய் ஆண்டுக்கு ஆண்டு 32 சதவீதம் உயர்ந்து Rs 11,770 கோடியாக இருந்தது; இது மதிப்பீட்டை விட 14 சதவீதம் அதிகம். EBITDA ஆண்டுக்கு ஆண்டு 2.5 மடங்கு உயர்ந்து Rs 540 கோடியாக இருந்தது; இது மதிப்பீட்டை விட 22 சதவீதம் அதிகம். செயல்பாட்டு மார்ஜின் ஆண்டுக்கு ஆண்டு 2.1 சதவீதப் புள்ளிகள் விரிவடைந்து 4.6 சதவீதமாக இருந்தது; தரகர் நிறுவனத்தின் 4.3 சதவீத மதிப்பீட்டுடன் ஒப்பிடுகையில் அதிகம். சரிசெய்யப்பட்ட இழப்பு 4QFY25-இல் இருந்த Rs 210 கோடியிலிருந்து Rs 120 கோடியாகக் குறைந்ததுடன், மதிப்பிடப்பட்ட Rs 160 கோடி இழப்பையும் விடக் குறைவாக இருந்தது.
| தனித்த நிதிச் செயல்திறன் | 4QFY25 | 4QFY26 | ஆண்டுக்கு ஆண்டு மாற்றம் |
|---|---|---|---|
| வருவாய் | — | Rs 11,770 கோடி | 32% உயர்வு |
| EBITDA | — | Rs 540 கோடி | 2.5 மடங்கு உயர்வு |
| செயல்பாட்டு மார்ஜின் | 2.5% | 4.6% | 2.1 சதவீதப் புள்ளிகள் விரிவடைந்தது |
| சரிசெய்யப்பட்ட இழப்பு | Rs 210 கோடி | Rs 120 கோடி | இழப்பு குறைந்தது |
பெயிண்ட் வணிகம் முதலீட்டு கருத்தின் மையமாகத் தொடர்கிறது. ஒரே மாதிரியான அடிப்படையில், பிர்லா ஓபஸ் வருவாய் 4QFY26-இல் ஆண்டுக்கு ஆண்டு சுமார் 52 சதவீதம் அதிகரித்து, FY26-இல் இரட்டிப்பானது; இது ஒற்றை இலக்கத் தொழில்துறை வளர்ச்சியுடன் ஒப்பிடுகையில் அதிகம். பிர்லா ஓபஸின் வருவாய் சந்தைப் பங்கு ஆண்டுக்கு ஆண்டு 3.7 சதவீதப் புள்ளிகள் அதிகரித்து, மார்ச் 2026-இல் 10 சதவீதத்தைத் தாண்டியதாக நிர்வாகம் தெரிவித்தது. நிர்வாகத்தின் உள்மதிப்பீடுகளின்படி, பிர்லா ஓபஸ் மூன்றாவது மிகப்பெரிய ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட அலங்கார பெயிண்ட் நிறுவனமாக மாறியது.
146 டிப்போக்கள் மூலம் 11,500 நகரங்களில் 50,000-க்கும் அதிகமான டீலர்களை விநியோகம் எட்டியது; FY27-இல் 15,000 நகரங்களைத் தாண்டுவது இலக்காக உள்ளது. 18 மாதங்களுக்கு மேல் பிர்லா ஓபஸுடன் இணைந்துள்ள டீலர்கள், ஏற்கனவே செயல்படும் நிறுவனங்களுடன் ஒப்பிடத்தக்க த்ரூபுட்டுடன், 25-50 சதவீத அவுட்லெட் பங்கினை உருவாக்குகின்றனர். FY26-இல் 42 அறிமுகங்களுக்குப் பிறகு, போர்ட்ஃபோலியோவில் 218-க்கும் மேற்பட்ட தயாரிப்புகளும் 1,850 SKUs-களும் இருந்தன; பிரீமியம் தயாரிப்புகள் வருவாயில் சுமார் 65 சதவீதம் பங்களித்தன.
செயல்பாட்டு லெவரேஜ் உருவாகும்போது பெயிண்ட் இழப்புகள் குறையும் என நிர்வாகம் எதிர்பார்க்கிறது; மேலும் FY28-க்குள் லாபகரமான Rs 10,000 கோடி பெயிண்ட் வருவாய் வணிகத்தை உருவாக்கும் இலக்கை மீண்டும் வலியுறுத்தியுள்ளது. பெரும்பாலும் நிலையான விற்பனை வலையமைப்பு மற்றும் பிராண்ட் முதலீடுகளின் உறிஞ்சல், கொள்முதல் திறன்கள், சப்ளையர் பேச்சுவார்த்தைகள், பல்வேறு ஆதாரங்களிலிருந்து கொள்முதல் மற்றும் ஆறு ஆலைகளில் மின்சாரம் மற்றும் லாஜிஸ்டிக்ஸ் மேம்படுத்தல் மூலம் மார்ஜின் முன்னேற்றம் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
அருகிலுள்ள காலத்திற்கான முக்கிய கவலை, கச்சா எண்ணெயுடன் தொடர்புடைய மூலப்பொருள் செலவுகள் உயர்வாக இருப்பதும் நாணய மதிப்பிழப்பும் ஆகும். இந்தக் காரணிகள் விற்பனையான பொருட்களின் செலவில் 20-25 சதவீதம் வரை உள்ளீட்டுச் செலவுகளை அதிகரித்ததாக நிர்வாகம் தெரிவித்தது. கிராசிம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் சுமார் 2-6 சதவீத விலை உயர்வுகளையும், ஏப்ரல் 2026-இல் மேலும் விலை உயர்வுகளையும் அமல்படுத்தியது. தேவை உறுதியாக இருந்தது; இருப்பினும் விற்பனை நெகிழ்வுத்தன்மையை நிர்வாகம் தொடர்ந்து கண்காணித்து வருகிறது.
லார்ஜ்-கேப் நிறுவனங்கள் பெரும்பாலும் வலுவான மற்றும் நிலையான முதலீட்டு போர்ட்ஃபோலியோவின் அடித்தளமாக அமைகின்றன. DSIJ-யின் Large Rhino நீண்டகால முதலீட்டாளர்களுக்காக விரிவான ஆய்வின் மூலம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அடிப்படையில் வலுவான நிறுவனங்களில் கவனம் செலுத்துகிறது.
B2B இ-காமர்ஸ் வருவாய் 4QFY26-இல் ஆண்டுக்கு ஆண்டு 2.3 மடங்கு அதிகரித்து Rs 2,850 கோடியாக இருந்தது; FY26 வருவாய் Rs 8,500 கோடி வழிகாட்டுதலுக்கு அருகில் இருந்தது. பிர்லா பிவட், 5,000-க்கும் மேற்பட்ட சில்லறை தொடுப்புப் புள்ளிகள் மூலம் 5,000-க்கும் மேற்பட்ட பின் கோடுகளிலும் 400 நகரங்களிலும் சேவை வழங்கியது.
செயலில் உள்ள வாங்குபவர்கள், பரிவர்த்தனை மதிப்புகள் மற்றும் அளவுகளில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்டதாக நிர்வாகம் தெரிவித்தது. ஒரே இடத்தில் கட்டுமானப் பொருட்கள் கொள்முதல் செய்யும் இலக்காக மாறும் நோக்கில், உட்பொதிக்கப்பட்ட நிதித் தீர்வுகளைச் சேர்த்துக்கொண்டு, தளம் அதன் பிரிவுகளையும் புவியியல் அணுகலையும் விரிவுபடுத்தி வருகிறது.
VSF-இல், 4QFY26 விற்பனை அளவும் உணர்த்தப்பட்ட விலையும் முறையே ஆண்டுக்கு ஆண்டு சுமார் 11 சதவீதம் மற்றும் 2 சதவீதம் உயர்ந்தன. EBITDA ஆண்டுக்கு ஆண்டு இரட்டிப்பாகி Rs 590 கோடியாக இருந்தது; மார்ஜின் 5.5 சதவீதப் புள்ளிகள் விரிவடைந்து சுமார் 13 சதவீதமாக இருந்தது. ஒரு கிலோவுக்கான EBITDA Rs 24-ஐ எட்டியது.
செயல்பாட்டுத் திறன்கள், சாதகமான தயாரிப்பு கலவை மற்றும் மிதமான பல்ப் விலைகளே மேம்பட்ட லாபத்திற்குக் காரணம் என நிர்வாகம் தெரிவித்தது. ஆண்டுக்கு 55,000 டன் திறன் கொண்ட முதல் கட்ட லையோசெல் விரிவாக்கம் முன்னேறி வருகிறது.
கெமிக்கல்ஸ் பிரிவு சுமார் 11 சதவீத அளவு வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்தது; அதேவேளையில் உணர்த்தப்பட்ட விலை சுமார் 4 சதவீதம் குறைந்தது. பிரிவு மார்ஜின் ஆண்டுக்கு ஆண்டு 50 அடிப்படைப் புள்ளிகள் குறைந்து சுமார் 12 சதவீதமாக இருந்தது. காஸ்டிக் சோடா விற்பனை அளவு 4QFY26-இல் சாதனை அளவான 321 கிலோடன்களையும் FY26-இல் 1,232 கிலோடன்களையும் எட்டியது.
FY26-க்கு, தனித்த வருவாய் Rs 41,040 கோடியாகவும், EBITDA Rs 1,770 கோடியாகவும், சரிசெய்யப்பட்ட வரிக்குப் பிந்தைய லாபம் Rs 420 கோடியாகவும் இருந்தது. செயல்பாட்டு மார்ஜின் 70 அடிப்படைப் புள்ளிகள் அதிகரித்து 4.3 சதவீதமாக இருந்தது.
அல்ட்ராடெக் சிமெண்ட்டிலிருந்து சுமார் Rs 4,000 கோடி வரிக்கு முந்தைய டிவிடெண்ட் வருவாய் கிடைக்கும் என்ற எதிர்பார்ப்பால், மோதிலால் ஓஸ்வால் தனது FY27 பங்குக்கான லாப மதிப்பீட்டை 2.6 மடங்கு உயர்த்தியது. தரகர் நிறுவனம் தனது FY28 மதிப்பீடுகளைத் தக்கவைத்தது.
| FY26 தனித்த அளவுகோல் | மதிப்பு |
|---|---|
| வருவாய் | Rs 41,040 கோடி |
| EBITDA | Rs 1,770 கோடி |
| சரிசெய்யப்பட்ட வரிக்குப் பிந்தைய லாபம் | Rs 420 கோடி |
| செயல்பாட்டு மார்ஜின் | 4.3%, ஆண்டுக்கு ஆண்டு 70 அடிப்படைப் புள்ளிகள் உயர்வு |
மோதிலால் ஓஸ்வாலின் Rs 3,440 இலக்கு விலை, பகுதிகளின் மொத்த மதிப்பீட்டை அடிப்படையாகக் கொண்டது. பட்டியலிடப்பட்ட துணை நிறுவனப் பங்குகளுக்கு 35 சதவீத ஹோல்டிங்-கம்பெனி தள்ளுபடி, பெயிண்ட்ஸ் தவிர்த்த தனித்த வணிகத்திற்கு 6 மடங்கு FY28E EV/EBITDA, பெயிண்ட்ஸுக்கு முதலீடு செய்யப்பட்ட மூலதனத்தின் 2 மடங்கு, B2B இ-காமர்ஸுக்கு FY28E வருவாயின் 1.5 மடங்கு மற்றும் புதுப்பிக்கத்தக்க எரிசக்திக்கு 10 மடங்கு EV/EBITDA ஆகியவை இந்த முறையில் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.
| வணிகம் அல்லது பங்கு | மதிப்பீட்டு அணுகுமுறை |
|---|---|
| பட்டியலிடப்பட்ட துணை நிறுவனப் பங்குகள் | 35% ஹோல்டிங்-கம்பெனி தள்ளுபடி |
| பெயிண்ட்ஸ் தவிர்த்த தனித்த வணிகம் | 6x FY28E EV/EBITDA |
| பெயிண்ட்ஸ் | முதலீடு செய்யப்பட்ட மூலதனத்தின் 2x |
| B2B இ-காமர்ஸ் | FY28E வருவாயின் 1.5x |
| புதுப்பிக்கத்தக்க எரிசக்தி | 10x EV/EBITDA |
மறுப்பு: மேலே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள புரோக்கர்/ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தால் வெளியிடப்பட்ட ஆய்வு அறிக்கையின் சுருக்கம் இதுவாகும். கருத்துகள், பரிந்துரைகள், இலக்கு விலைகள் மற்றும் மதிப்பீடுகள் சம்பந்தப்பட்ட புரோக்கருக்குரியவை; அவை DSIJ-ன் முதலீட்டு ஆலோசனையைப் பிரதிபலிக்கவில்லை. இந்தச் சுருக்கத்தைத் தயாரிக்க AI உதவி பயன்படுத்தப்பட்டிருக்கலாம். எனவே முழுமையான விவரங்கள், வெளிப்படுத்தல்கள் மற்றும் அபாயங்களுக்கு அசல் அறிக்கையைப் பார்க்கவும்.
பதிப்புரிமை 2026 டிஎஸ்ஐஜே வெல்த் அட்வைசரி பிரைவேட் லிமிடெட் (முன்னர் டிஎஸ்ஐஜே பிரைவேட் லிமிடெட் என்று அழைக்கப்பட்டது)