BUY
₹2,515
₹2,856.3
₹3,070
22.07%
3 नोव्हेंबर 2026 च्या निकाल अद्ययावतमध्ये, ICICI सिक्युरिटीजने म्हटले की मुथूट फायनान्सची मजबूत अंमलबजावणी, मोठा दीर्घकालीन ग्राहकवर्ग, प्रस्थापित शाखा नेटवर्क आणि ऐतिहासिकदृष्ट्या मजबूत परतावा प्रोफाइल यामुळे सुवर्ण कर्ज क्षेत्रातील त्याची स्पर्धात्मक आघाडी अधिक बळकट होते. सुवर्ण कर्जांमधील स्पर्धा वाढली असली तरी, सुधारित परतफेड नियमांमुळे निर्माण झालेल्या परिचालन आव्हानांचे व्यवस्थापन करण्यासाठी मुथूट फायनान्स समकक्ष कंपन्यांपेक्षा तुलनेने अधिक सक्षम स्थितीत असल्याचे ब्रोकरेजचे मत आहे.
ICICI सिक्युरिटीजने लक्ष्य किंमत Rs 3,500 वरून Rs 3,070 पर्यंत कमी करताना शेअरचे रेटिंग BUY केले.
मुथूट फायनान्सने Q2FY27 मध्ये मजबूत परिचालन कामगिरी नोंदवली. एकत्रित AUM 9.3 per cent QoQ आणि 41.7 per cent YoY ने वाढून Rs 2.09 trillion झाले, तर सुवर्ण-कर्ज AUM 9.6 per cent QoQ आणि 43.3 per cent YoY ने वाढून Rs 1.79 trillion झाले. कमी सोन्याच्या किमतींमुळे टनेज वाढीला पाठबळ मिळाल्याने सुवर्ण धारण 3.6 per cent QoQ ने वाढून 204 टन झाले.
सरासरी सुवर्ण-कर्ज तिकीट आकार Rs 1,55,600 होता, जो Q1FY27 मधील Rs 1,49,600 च्या तुलनेत जास्त होता. LTV QoQ आधारावर 64.0 per cent वरून 64.8 per cent पर्यंत वाढला, परंतु 75 per cent या नियामक मर्यादेपेक्षा कमी राहिला, ज्याला ICICI सिक्युरिटीज आरामदायक मानते.
| एकत्रित मेट्रिक | Q2FY27 | बदल / तुलना |
|---|---|---|
| AUM | Rs 2.09 trillion | +9.3% QoQ; +41.7% YoY |
| सुवर्ण-कर्ज AUM | Rs 1.79 trillion | +9.6% QoQ; +43.3% YoY |
| सुवर्ण धारण | 204 टन | +3.6% QoQ |
| सरासरी सुवर्ण-कर्ज तिकीट आकार | Rs 1,55,600 | Q1FY27 मध्ये Rs 1,49,600 |
| LTV | 64.8% | Q1FY27 मध्ये 64.0%; 75% ची नियामक मर्यादा |
| एकत्रित उत्पन्नदर | 19.7% | +133 bps QoQ; -48 bps YoY |
| निधीचा खर्च | 8.7% | -13 bps QoQ |
| क्रेडिट खर्च | Rs 593 कोटी, किंवा सरासरी AUM च्या 1.2% | Q1FY27 मध्ये Rs 120 कोटी, किंवा 0.3% |
एकत्रित तरतुदीपूर्व परिचालन नफा 27.4 per cent QoQ आणि 41.0 per cent YoY ने वाढला, तर PAT 16.0 per cent QoQ आणि 35.9 per cent YoY ने वाढून Rs 3,280 कोटी झाला. Q2FY27 मधील RoA आणि RoE अनुक्रमे 6.0 per cent आणि 30.5 per cent होते. क्रेडिट खर्च सरासरी AUM च्या 1.2 per cent म्हणजे Rs 593 कोटी झाला, जो Q1FY27 मधील Rs 120 कोटी किंवा 0.3 per cent होता.
व्यवस्थापनाने FY27 साठीचे AUM-वाढीचे मार्गदर्शन सुमारे 25 per cent पर्यंत वाढवले, ज्यातून H2FY27 मध्ये सुमारे 8 per cent वाढ सूचित होते. आगामी तिमाहींमध्ये कर्जउभारणी खर्च वाढण्याची अपेक्षा असली तरी, शाश्वत सुवर्ण-कर्ज उत्पन्नदराचे 18.0 ते 18.5 per cent आणि NIM चे 10.5 ते 11.0 per cent मार्गदर्शन कायम ठेवले.
एप्रिल 2026 पासून लागू करण्यात आलेल्या मासिक सेवा आवश्यकतांशी ग्राहक जुळवून घेत असल्यामुळे Stage 2 आणि Stage 3 कर्जांमध्ये तीव्र वाढ झाली असून, ती अंतर्निहित आर्थिक तणावामुळे नसल्याचे व्यवस्थापनाने सांगितले. Q2FY27 मध्ये Stage 2 कर्जे Rs 23,500 कोटींवर आणि Stage 3 कर्जे Rs 7,270 कोटींवर पोहोचली. कर्जदारांच्या वर्तनात बदल झाल्यानंतर थकीत कर्जे सामान्य पातळीवर येतील, अशी व्यवस्थापनाला अपेक्षा आहे.
समूहाने H1FY27 मध्ये 336 शाखांची भर घातली, ज्यात 262 स्वतंत्र मुथूट फायनान्स शाखांचा समावेश आहे, आणि त्यामुळे एकत्रित नेटवर्क 7,904 शाखांपर्यंत पोहोचले. FY27 मध्ये 500 ते 600 समूह शाखा आणि सुमारे 200 ते 250 स्वतंत्र शाखा जोडण्याची योजना असल्याचे व्यवस्थापनाने सूचित केले.
सक्रिय ग्राहक 4.4 per cent YoY आणि 4.3 per cent QoQ ने वाढून 68.6 लाख झाले. वाहन वित्तपुरवठ्यातून सुवर्ण कर्जांकडे संक्रमण करत असलेल्या मुथूट मनीने AUM मध्ये 21 per cent QoQ वाढ नोंदवून Rs 12,700 कोटींचे AUM नोंदवले. मंजुरींच्या अधीन राहून 1 एप्रिल 2027 पासून त्याचे मुथूट फायनान्समध्ये विलीनीकरण प्रस्तावित आहे आणि व्यवस्थापनाला निधीपुरवठा व परिचालन समन्वय लाभांची अपेक्षा आहे.
ICICI सिक्युरिटीजने FY26 ते FY28E दरम्यान सुवर्ण-कर्ज AUM CAGR सुमारे 18 per cent आणि एकत्रित AUM CAGR 17.3 per cent राहण्याचा अंदाज व्यक्त केला आहे. एकत्रित PAT मध्ये FY27E मध्ये 3 per cent आणि FY28E मध्ये 15 per cent वाढीचा अंदाज असून, एकत्रित RoAE अनुक्रमे 25.1 per cent आणि 23.6 per cent राहण्याचा अंदाज आहे.
| अंदाज / मूल्यांकन मेट्रिक | तपशील |
|---|---|
| सुवर्ण-कर्ज AUM CAGR | FY26 ते FY28E दरम्यान सुमारे 18% |
| एकत्रित AUM CAGR | 17.3% |
| एकत्रित PAT वाढ | FY27E मध्ये 3%; FY28E मध्ये 15% |
| एकत्रित RoAE | FY27E मध्ये 25.1%; FY28E मध्ये 23.6% |
| स्वतंत्र व्यवसायाचे मूल्यांकन | FY28E price-to-book च्या 2.1 पट |
| गृह वित्त मूल्यांकन | FY28E price-to-book च्या 1 पट |
| इतर व्यवसायांचे मूल्यांकन | FY28E price-to-book च्या 1 पट |
| एकत्रित मूल्यांकन गुणक | FY28E price-to-book च्या 1.6 पट |
लक्ष्य किंमतीसाठी स्वतंत्र व्यवसायासाठी FY28E price-to-book च्या 2.1 पट, गृह वित्तासाठी FY28E price-to-book च्या 1 पट आणि इतर व्यवसायांसाठी FY28E price-to-book च्या 1 पट मूल्यांकन वापरण्यात आले आहे, ज्यातून FY28E price-to-book च्या 1.6 पट एकत्रित गुणक प्राप्त होतो. कमी मूल्यांकन गुणक अधिक स्पर्धा दर्शवतो.
अस्वीकरण: हा वरील नमूद केलेल्या ब्रोकर/रिसर्च हाऊसने प्रकाशित केलेल्या रिसर्च रिपोर्टचा सारांश आहे. मते, शिफारसी, लक्ष्य किंमती आणि अंदाज संबंधित ब्रोकरचे आहेत आणि DSIJच्या गुंतवणूक सल्ल्याचे प्रतिनिधित्व करत नाहीत. सारांशासाठी AIची मदत घेतली असू शकते, त्यामुळे संपूर्ण तपशील, खुलासे आणि जोखमींसाठी मूळ रिपोर्टचा संदर्भ घ्या.
सर्व हक्क राखीव 2026 डीएसआयजे वेल्थ अॅडव्हायझरी प्रायव्हेट लिमिटेड (पूर्वी डीएसआयजे प्रायव्हेट लिमिटेड म्हणून ओळखले जाणारे)