BUY
₹527
₹541.2
₹700
32.83%
பிரபுதாஸ் லில்லாதர், நவம்பர் 2, 2026 தேதியிட்ட தனது Q2FY27 முடிவு புதுப்பிப்பில் பிரிகேட் என்டர்பிரைசஸ் லிமிடெட் மீதான தனது BUY மதிப்பீட்டைத் தக்கவைத்தது; அதேவேளையில் இலக்கு விலையை Rs 785-லிருந்து ஒரு பங்குக்கு Rs 700 ஆகக் குறைத்தது. கணிசமான H2FY27 அறிமுகத் திட்டவரிசை, சென்னை மற்றும் ஹைதராபாத்துக்கான விரிவாக்கம், வளர்ந்து வரும் வருடாந்திர வருவாய் மற்றும் வசதியான இருப்புநிலைக் குறிப்பு ஆகியவை வளர்ச்சியை ஆதரிக்கக்கூடும் என தரகர் நம்புகிறது.
அறிமுகங்கள், புதிய சந்தைகளில் நுழைவு மற்றும் பிரீமியமயமாக்கல் ஆகியவற்றால் உந்தப்பட்டு, பிரிகேட் என்டர்பிரைசஸ் FY23 முதல் FY26 வரை 22 per cent முன்விற்பனை CAGR-ஐ வழங்கியது. FY26 முதல் FY28E வரை குடியிருப்பு முன்விற்பனை 10 முதல் 12 per cent CAGR-ல் வளரும் என பிரபுதாஸ் லில்லாதர் எதிர்பார்க்கிறது.
Q2FY27 குடியிருப்பு முன்விற்பனை, தரகரின் மதிப்பீடுகளுக்குக் கீழே, YoY அடிப்படையில் 10 per cent குறைந்து Rs 1,827 கோடியாக இருந்தது; இருப்பினும் குறைந்த Q1 அடிப்படையிலிருந்து QoQ அடிப்படையில் 72 per cent உயர்ந்தது. விற்பனை அளவு 1.32 மில்லியன் சதுர அடி; புதிய அறிமுகங்கள் காலாண்டு முன்விற்பனையில் 34 per cent பங்கைக் கொண்டிருந்தன. ஹைதராபாத்தில் பார்சிலோனா, மைசூரில் மிஸ்டி கிரீன் மற்றும் மெடோஸ் ஆகியவை விற்பனைக்கு பங்களித்தன.
H1FY27 முன்விற்பனை YoY அடிப்படையில் சுமார் 8 per cent குறைந்து Rs 2,890 கோடியாக இருந்தது; இதில் 2.06 மில்லியன் சதுர அடி விற்கப்பட்டது. Q2 குடியிருப்பு முன்விற்பனையில் கர்நாடகா 52 per cent, தெலங்கானா 34 per cent மற்றும் தமிழ்நாடு 14 per cent பங்களித்தன. சராசரி விலை உணர்தல் YoY அடிப்படையில் 29 per cent உயர்ந்து ஒரு சதுர அடிக்கு சுமார் Rs 13,841 ஆக இருந்தது.
சுமார் 7 மில்லியன் சதுர அடி பரப்பளவுக்கான, Rs 7,600 கோடி மதிப்புள்ள திட்டமிடப்பட்ட H2FY27 அறிமுகங்களின் ஆதரவுடன், FY27-க்கான Rs 9,000 கோடி முன்விற்பனை வழிகாட்டுதலை நிர்வாகம் மீண்டும் உறுதிப்படுத்தியது.
| குடியிருப்பு முன்விற்பனை அளவுகோல் | Q2FY27 / H1FY27 |
|---|---|
| Q2FY27 முன்விற்பனை | Rs 1,827 கோடி, YoY அடிப்படையில் 10 per cent குறைவு மற்றும் QoQ அடிப்படையில் 72 per cent உயர்வு |
| Q2FY27 விற்பனை அளவு | 1.32 மில்லியன் சதுர அடி |
| H1FY27 முன்விற்பனை | Rs 2,890 கோடி, YoY அடிப்படையில் சுமார் 8 per cent குறைவு |
| H1FY27 விற்பனை அளவு | 2.06 மில்லியன் சதுர அடி |
| Q2 முன்விற்பனையில் புதிய அறிமுகங்களின் பங்கு | 34 per cent |
| சராசரி விலை உணர்தல் | ஒரு சதுர அடிக்கு சுமார் Rs 13,841, YoY அடிப்படையில் 29 per cent உயர்வு |
| FY27 முன்விற்பனை வழிகாட்டுதல் | Rs 9,000 கோடி |
| திட்டமிடப்பட்ட H2FY27 அறிமுகங்கள் | Rs 7,600 கோடி மதிப்புள்ள சுமார் 7 மில்லியன் சதுர அடி |
Q2FY27 ஒருங்கிணைந்த வருவாய் YoY அடிப்படையில் 14 per cent குறைந்து Rs 1,196 கோடியாக இருந்தது; இது தரகரின் மதிப்பீட்டை விட 24.1 per cent குறைவாகும். EBITDA, மதிப்பீடுகளுக்கு இணையாக, YoY அடிப்படையில் 29 per cent உயர்ந்து Rs 425 கோடியாக இருந்தது; அதேவேளையில் அதிக மார்ஜின் திட்டங்களில் இருந்து வருவாய் அங்கீகரிக்கப்பட்டதால் EBITDA மார்ஜின் Q2FY26-இல் 23.7 per cent-லிருந்து 35.5 per cent ஆக உயர்ந்தது.
பதிவுசெய்யப்பட்ட PAT YoY அடிப்படையில் 19 per cent உயர்ந்து Rs 194 கோடியாக இருந்தது; ஆனால் தரகரின் மதிப்பீட்டை விட 8.1 per cent குறைவாக இருந்தது. H1FY27-இல் வருவாய் YoY அடிப்படையில் 13 per cent குறைந்து Rs 2,312 கோடியாகவும், EBITDA சுமார் 21 per cent உயர்ந்து Rs 786 கோடியாகவும், மார்ஜின் சுமார் 950 அடிப்படை புள்ளிகள் விரிவடைந்து 34 per cent ஆகவும் இருந்தது.
ஆக்கிரமிப்புச் சான்றிதழ் மற்றும் பதிவுக்கான கால நிர்ணயத்தைப் பொறுத்து, FY27 ரியல் எஸ்டேட் மார்ஜின் 22 முதல் 24 per cent மற்றும் குடியிருப்பு வருவாய் அங்கீகாரம் சுமார் Rs 5,000 கோடி என நிர்வாகம் வழிகாட்டுதல் வழங்கியது.
| அளவுகோல் | Q2FY27 | YoY மாற்றம் / ஒப்பீடு |
|---|---|---|
| ஒருங்கிணைந்த வருவாய் | Rs 1,196 கோடி | YoY அடிப்படையில் 14 per cent குறைவு; மதிப்பீட்டை விட 24.1 per cent குறைவு |
| EBITDA | Rs 425 கோடி | YoY அடிப்படையில் 29 per cent உயர்வு; மதிப்பீட்டுக்கு இணையாக |
| EBITDA மார்ஜின் | 35.5 per cent | Q2FY26-இல் 23.7 per cent-லிருந்து உயர்வு |
| பதிவுசெய்யப்பட்ட PAT | Rs 194 கோடி | YoY அடிப்படையில் 19 per cent உயர்வு; மதிப்பீட்டை விட 8.1 per cent குறைவு |
| H1FY27 வருவாய் | Rs 2,312 கோடி | YoY அடிப்படையில் 13 per cent குறைவு |
| H1FY27 EBITDA | Rs 786 கோடி | YoY அடிப்படையில் சுமார் 21 per cent உயர்வு |
| H1FY27 EBITDA மார்ஜின் | 34 per cent | சுமார் 950 அடிப்படை புள்ளிகள் விரிவடைந்தது |
Q2FY27-இல் வசூல்கள் YoY அடிப்படையில் 18 per cent மற்றும் QoQ அடிப்படையில் 12 per cent குறைந்து Rs 1,633 கோடியாக இருந்தன. H2FY27-இல் வசூல்கள் மேம்படும் என நிர்வாகம் எதிர்பார்க்கிறது.
குத்தகை வருவாய் YoY அடிப்படையில் 4 per cent குறைந்து Rs 329 கோடியாக இருந்தது; அதேவேளையில் விருந்தோம்பல் வருவாய் 37 per cent EBITDA மார்ஜினுடன் 16 per cent உயர்ந்து Rs 160 கோடியாக இருந்தது. செயல்பாட்டில் உள்ள அலுவலகப் போர்ட்ஃபோலியோ 9.6 மில்லியன் சதுர அடியாகவும், ஆக்கிரமிப்பு 90 per cent ஆகவும் இருந்தது. FY29-க்குள் சுமார் 12.5 மில்லியன் சதுர அடி அலுவலகப் போர்ட்ஃபோலியோ மற்றும் சுமார் Rs 1,700 கோடி வாடகை வருவாயை நிறுவனம் இலக்காகக் கொண்டுள்ளது.
சில்லறை போர்ட்ஃபோலியோ 94 per cent வர்த்தக ஆக்கிரமிப்பைப் பதிவு செய்தது; குத்தகைதாரர் விற்பனை YoY அடிப்படையில் 16 per cent உயர்ந்தது. விருந்தோம்பல் ARR YoY அடிப்படையில் 11 per cent உயர்ந்து Rs 7,876 ஆகவும், RevPAR 10 per cent உயர்ந்து Rs 5,922 ஆகவும், ஆக்கிரமிப்பு 75 per cent ஆகவும் இருந்தது.
கூட்டு முயற்சிகளுக்காக சரிசெய்யப்பட்ட நிகரக் கடன், Q2FY27-இல் QoQ அடிப்படையில் Rs 550 கோடி உயர்ந்து Rs 2,088 கோடியாக இருந்தது. கடனில் 85 per cent வாடகை வருவாயால் ஆதரிக்கப்படுகிறது, கடன்-பங்கு விகிதம் 0.31 மடங்காகவும், சராசரி கடன் பெறும் செலவு 7.61 per cent ஆகவும் இருந்ததாக நிர்வாகம் தெரிவித்தது.
உள்நாட்டு திரட்டல்கள் மற்றும் கடன் மூலம் வளர்ச்சி capex மற்றும் நிலம் கையகப்படுத்தல்களுக்கு நிதியளிப்பதால், FY27 முடிவில் கடன்-பங்கு விகிதம் 0.4 முதல் 0.5 மடங்கு வரை உயரும் என நிர்வாகம் எதிர்பார்க்கிறது.
பிரபுதாஸ் லில்லாதர் FY28E விற்பனையை 2.1 per cent, EBITDA-வை 0.5 per cent மற்றும் EPS-ஐ 2.3 per cent குறைத்தது. FY29E விற்பனையை 3.0 per cent, EBITDA-வை 6.2 per cent மற்றும் EPS-ஐ 5.1 per cent உயர்த்தியது.
தரகரின் Rs 700 இலக்கு விலை NAV அணுகுமுறையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. மொத்த NAV-ஐ Rs 22,704 கோடியாக மதிப்பிட்டு, Rs 2,050 கோடி ரொக்கத்தைச் சேர்த்து, Rs 4,200 கோடி மொத்தக் கடன் மற்றும் Rs 2,300 கோடி நிலப் பணப்பரிவர்த்தனைகளைக் கழித்து, NAV-க்கு 20 per cent பிரீமியத்தைப் பயன்படுத்தியது.
| மதிப்பீட்டு திருத்தம் | FY28E | FY29E |
|---|---|---|
| விற்பனை | 2.1 per cent குறைவு | 3.0 per cent உயர்வு |
| EBITDA | 0.5 per cent குறைவு | 6.2 per cent உயர்வு |
| EPS | 2.3 per cent குறைவு | 5.1 per cent உயர்வு |
மறுப்பு: மேலே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள புரோக்கர்/ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தால் வெளியிடப்பட்ட ஆய்வு அறிக்கையின் சுருக்கம் இதுவாகும். கருத்துகள், பரிந்துரைகள், இலக்கு விலைகள் மற்றும் மதிப்பீடுகள் சம்பந்தப்பட்ட புரோக்கருக்குரியவை; அவை DSIJ-ன் முதலீட்டு ஆலோசனையைப் பிரதிபலிக்கவில்லை. இந்தச் சுருக்கத்தைத் தயாரிக்க AI உதவி பயன்படுத்தப்பட்டிருக்கலாம். எனவே முழுமையான விவரங்கள், வெளிப்படுத்தல்கள் மற்றும் அபாயங்களுக்கு அசல் அறிக்கையைப் பார்க்கவும்.
பதிப்புரிமை 2026 டிஎஸ்ஐஜே வெல்த் அட்வைசரி பிரைவேட் லிமிடெட் (முன்னர் டிஎஸ்ஐஜே பிரைவேட் லிமிடெட் என்று அழைக்கப்பட்டது)